พิธีสักการะองค์พระพรหม เพื่อความเป็นสิริมงคลแก่ผู้บริหารและพนักงาน
09 January 2024
![](/storage/newsroom/press-releases/2024/01/20240109-111128-1.webp)
เมื่อวันที่ 8 มกราคม 2567 นายกฤษฎา ประเสริฐสุโข กรรมการผู้จัดการ บริษัท โกลบอลกรีนเคมิคอล จำกัด (มหาชน) หรือ GGC พร้อมด้วยคณะผู้บริหารและพนักงาน ร่วมสักการะศาลพระพรหม พร้อมถวายเครื่องสักการะ เนื่องในวาระดิถีขึ้นปีใหม่ พุทธศักราช 2567 เพื่อความเป็นสิริมงคลในการดำเนินธุรกิจ ณ บริเวณศาลพระพรหม อาคารเอ ศูนย์เอนเนอร์ยี่คอมเพล็กซ์